
NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA UHARIBIFU WA MALI YA MTU WA TATU  

NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA UHARIBIFU WA MALI YA MTU WA 

TATU 

NA. NYARAKA  

1 Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari ya 

simu, anuani ya posta na barua pepe) 

 

 

2 Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda 

kampuni ya Bima au kwenda kwa mmiliki wa gari 

 

3 Nakala ya hati ya Bima ya gari lililosababisha ajali pamoja na 

nakala za gari la mlalamikaji 

 

 

4 Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima kwa gari lenye 

makosa pia kwa gari la mlalamikaji 

 

 

5 Nakala ya fomu ya madai kutoka kwa mmiliki wa gari lenye 

makosa 

 

 

6 Nakala ya leseni ya dereva mwenye makosa  

 

7 Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)  

 

8 Nakala ya mchoro wa  ramani inayoonesha tukio la ajali  

 

9 Nakala ya kadi ya usajili wa gari lililosababisha ajali pamoja na 

nakala ya gari la mlalamikaji 

 

 

10 Nakala ya ukaguzi wa gari la mlalamikaji (PF 93)  

11 Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)  

12 Nakala ya hukumu ya Mahakama  

13 Nakala ya Mashitaka ya Mahakama  

14 Nakala ya makadirio  kwa ajili ya matengenezo ya gari la 

mlalamikaji kutoka gereji. 

 

15 Kitambulisho cha mlalamikaji  

16 Picha nzima ya mlalamikaji  

17 Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)  

18 Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa 

mawasiliano ya mwisho 

 

19 Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko  

 

20 Risiti ya malipo ya “ada ya usajili wa malalamiko” ya TZS.25,000/= 

(unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la 

Akaunti ni “Insurance Ombudsman Collection Account”) 

 

 
JINA LA MLALAMIKAJI ………………………………………………………….. 
SAINI YA MLALAMIKAJI…………………………………………………………. 
SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO …………………………………………. 


